ป้อนชื่อ หรือ นามสกุล ที่ต้องการค้นหา
ชื่อ/นามสกุลหน่วยงานย่อย/แผนกสำนัก/คณะตำแหน่งเลือก
นายเกรียงศักดิ์ ดำชุมสำนักส่งเสริมและการศึกษาต่อเนื่องสส.รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารและวางแผน รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมและการศึกษาต่อเนื่องเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์จำเนียร ฉุ้นประดับสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายบริหาร วิทยาเขตปัตตานี รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองธุรการ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์จำเนียร ฉุ้นประดับกองธุรการ วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายบริหาร วิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์จำเนียร ฉุ้นประดับพรีคลีนิคพย.ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายบริหาร รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองธุรการเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพพร เหรียญทองศูนย์คอมพิวเตอร์ศค.รักษาการในตำแหน่งรองผู้อำนวยการศูนย์คอมพิวเตอร์ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพพร เหรียญทองหน่วยคอมพิวเตอร์ ปัตตานีสนอ.รองอธิการบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนาระบบ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพพร เหรียญทองหน่วยคอมพิวเตอร์ ปัตตานีสนอ.รักษาการในตำแหน่งรองผู้อำนวยการศูนย์คอมพิวเตอร์เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพพร เหรียญทองสนอ.รองอธิการบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนาระบบ วิทยาเขตปัตตานี รักษาราชการแทน รองอธิการบดีวิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพพร เหรียญทองสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.รองอธิการบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนาระบบ วิทยาเขตปัตตานี รักษาราชการแทน รองอธิการบดีวิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์บุญส่ง ไกรศรพรสรรคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีวทท.รองคณบดีฝ่ายบริหาร รัษาราชการแทนคณบดีเลือก
นายพงศ์ศักดิ์ ศรีพงศ์พันธุ์แผนกวิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไปวทท.ประธานสภาอาจารย์เลือก
นายพงศ์ศักดิ์ ศรีพงศ์พันธุ์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ประธานสภาอาจารย์เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์พักตรา คูบุรัตถ์คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีวทท.คณบดีเลือก
นายมนูญ ศิรินุพงศ์รองผูอำนวยการฝ่ายบริหารเลือก
นางระพีพร เรืองช่วยสำนักส่งเสริมและการศึกษาต่อเนื่องสส.รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการและประกันคุณภาพ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมและการศึกษาต่อเนื่องเลือก
นางสาวเล็ก แซ่จิวสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายประกันคุณภาพ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางสาวเล็ก แซ่จิว สำนักงานเลขานุการวทก.ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายประกันคุณภาพ วิทยาเขตปัตตานี เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมปอง ทองผ่องสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.รองอธิการบดีวิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมปอง ทองผ่องสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.รองอธิการบดีวิทยาเขตปัตตานี รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองธุรการวิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมปอง ทองผ่อง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานีสนอ.รักษาการคณบดีคณะศึกษาสาสตร์เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมปอง ทองผ่องพรีคลีนิคพย.รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองธุรการเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมปอง ทองผ่องสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.รองอธิการบดีวิทยาเขตปัตตานี รักษาราชการแทนผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายบริหารเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมพร ประเสริฐส่งสกุลแผนกวิชาชีววิทยาวทท.ผู้ช่วยศาสตราจารย์เลือก
นายสมพร ช่วยอารีย์ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์วทท.รองผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการเลือก
นายสมพร ช่วยอารีย์สำนักวิทยบริการวทก.รองผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการเลือก
รองศาสตราจารย์อาซีซัน แกสมานคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีวทท.รองคณบดีฝ่ายบริหารและประกันคุณภาพ รักษาราชการแทน คณบดีเลือก
นางปารียะ หมาดหมีนงานคลังและพัสดุวทท.หัวหน้างานคลังและพัสดุเลือก
นางสมรัตน์ อมรสกุลวทท.หัวหน้างานพัสดุเลือก
นางสมรัตน์ อมรสกุลงานคลังและพัสดุวทท.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นางสุชาดา สมิทจิต สำนักงานเลขานุการวทท.เลขานุการคณะเลือก
นางสุชาดา สมิทจิต สำนักงานเลขานุการวทท.เลขานุการคณะเลือก
นางสุชาดา สมิทจิต สำนักงานเลขานุการวทท.เลขานุการคณะเลือก
นายกฤษฎ์ คงสีพุฒฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาวทก.รักษาราชการแทนหัวหน้าฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาเลือก
นายเสาวชัย ทองผุดงานทะเบียนและสถิตินักศึกษาสนอ.รักษาการหัวหน้างานทะเบียนและสถิตินักศึกษาเลือก
นายเสาวชัย ทองผุดกองบริการการศึกษา วิทยาเขตปัตตานีสนอ.หัวหน้างานทะเบียนและสถิตินักศึกษา รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษาวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางสาวบุปผา บุตรมณีพย.นักวิชาการอุดมศึกษาเลือก
นางสาวมัสหยา วงษ์หอมทองศปศ.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นางนลินนารถ เจ๊ะแว สำนักงานเลขานุการศค.เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 5เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์พัชรียา ไชยลังกาพรีคลีนิคพย.คณบดีโครงการจัดตั้งคณะพยาบาลศาสตร์เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์พัชรียา ไชยลังกาพย.รักษาการในตำแหน่งคณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
รอฮานิ เจะอาแซพย.รักษาการในตำแหน่งรองคณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางสาวอารีลักษณ์ พูลทรัพย์คณะรัฐศาสตร์รฐ.รักษาการในตำแหน่งรองคณบดีฝ่ายวิชาการและบริหารรักษาราชการแทนคณบดีคณะรัฐศาสตร์เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนก จันทร์ทองโรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ศษ.ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมล คงทองสถาบันวัฒนธรรมศึกษาสวธ.ผู้อำนวยการสถาบันวัฒนธรรมศึกษากัลยาณิวัฒนาเลือก
นางสาวกาญจนา เอียดเจริญงานสารบรรณสนอ.เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปชำนาญการ รักษาราชการแทนหัวหน้างานสารบรรณเลือก
นางแก่นจันทร์ มูสิกธรรมคณะวิทยาการสื่อสารวสส.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณิตา นิจจรัลกุล สำนักงานเลขานุการวทก.รองผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการ รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการเลือก
นางธนภรณ์ ปานทองงานการเงินและบัญชีสนอ.นักวิชาการการเงินและบัญชีชำนาญการ รักษาราชการแทนหัวหน้างานการเงินและบัญชีเลือก
นางเจ๊ะรูฮานา บากางานคลังและพัสดุวอศ.นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการเลือก
นายเฉลิม สัตยเสวนางานบริการและสวัสดิการนักศึกษาสนอ.หัวหน้างานบริการและสวัสดิการนักศึกษาเลือก
นายชนกานต์ ซี่ซ้ายงานพัสดุสนอ.นักวิชาการพัสดุชำนาญการ รักษาราชการแทนหัวหน้างานพัสดุเลือก
นายชนกานต์ ซี่ซ้ายพรีคลีนิคพย.นักวิชาการพัสดุ รักษาราชชการแทนหัวหน้างานพัสดุเลือก
นายชนันท์ สุวรรณรัตน์ฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาวทก.หัวหน้าฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาเลือก
นางชวนชื่น สูตรประจันงานนโยบายและแผนสส.หัวหน้างานนโยบายและแผนเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชิดชนก ราฮิมมูลารฐ.คณบดีคณะรัฐศาสตร์เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชิดชนก ราฮิมมูลาคณะรัฐศาสตร์รฐ.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นางสาวซีตีบีเดาะ บากาสนอ.รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองแผนงานวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางซูรียะห์ โลหะสัณห์งานการประชาสัมพันธ์สนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานประชาสัมพันธ์เลือก
นางโซรยา จามจุรีฝ่ายส่งเสริมและเผยแพร่สส.หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมและเผยแพร่เลือก
นางสาวฐิตารีย์ ศรีสุรัตน์งานหลักสูตรและพัฒนาคณาจารย์สนอ.เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ชำนาญการ รักษาราชการแทนหัวหน้างานหลักสูตรและพัฒนาคณาจารย์เลือก
นายณภัทร รัตนมาคณะรัฐศาสตร์รฐ.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นายณภัทร รัตนมาคณะรัฐศาสตร์รฐ.ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา รักษาราชการแทนคณบดีคณะรัฐศาสตร์เลือก
ว่าที่ร้อยโทณัฐณรงค์ วิทยธาดาฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาวทก.รักษาราชการแทนหัวหน้าฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณัฐวิทย์ พจนตันติสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายประกันคุณภาพ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณัฐวิทย์ พจนตันติคณะศึกษาศาสตร์ศษ.คณบดีคณะศึกษาศาสตร์เลือก
นางณัฐิณี พรหมประสิทธิ์สำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.นักวิชาการพัสดุชำนาญการ รักษาราชการแทนหัวหน้างานพัสดุเลือก
นางสาวดุษณ์ดาว เลิศพิพัฒน์คณะรัฐศาสตร์รฐ.รองคณบดีฝ่ายนโยบายและแผนและประกันคุณภาพรักษาราชการแทนคณบดีคณะรัฐศาสตร์เลือก
นางสาวทับทิม บุญทองฝ่ายหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้วทก.บรรณารักษ์ 6 รักษาราชการแทนหัวหน้าฝ่ายหอสมุดเลือก
นางสาวทัศนาภรณ์ โคตันศษ.นักวิชาการบัญชีเลือก
นางสาวทัศนาภรณ์ โคตันศษ.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นางทานตะวัน อาภารัตนคุณงานวิเทศสัมพันธ์สนอ.หัวหน้างานวิเทศสัมพันธ์เลือก
นายธีระยุทธ รัชชะคณะศึกษาศาสตร์ศษ.รองคณบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนาเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์นภดล ทิพยรัตน์คณะศิลปกรรมศาสตร์ศปศ.รักษาการในตำแหน่งรองคณบดีฝ่ายวิชาการ วิจัยและงานสร้างสรรค์เลือก
นางนภาพร ดิกิจงานการเงินและบัญชีสนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานการเงินและบัญชีเลือก
นายนวพงษ์ เพ็ชรอุไรงานการประชาสัมพันธ์สนอ.หัวหน้างานประชาสัมพันธ์เลือก
นายนวพงษ์ เพ็ชรอุไรกองธุรการ วิทยาเขตปัตตานีสนอ.หัวหน้างานประชาสัมพันธ์ รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองธุรการวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางนวมน จันทร์กลิ่นสนอ.ประธานคณะกรรมการจัดทำข้อสอบเลือก
นางนวลน้อย เมืองชนะพวงงานการเงินและบัญชีสนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานการเงินและบัญชีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์นิฟาริด ระเด่นอาหมัดศษ.รองอธิการบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาและวัฒนธรรม วิทยาเขตปัตตานีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์นิฟาริด ระเด่นอาหมัดสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.รองอธิการบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาและวัฒนธรรม วิทยาเขตปัตตานี รักษาราชการแทน รองอธิการบดีวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายบรรจง เฉลิมวงค์งานแนะแนวการศึกษาสนอ.หัวหน้างานแนะแนวการศึกษาเลือก
นายบรรจง เฉลิมวงค์สนอ.ผู้อำนวยการกองกิจการนักศึกษาวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายบรรจง เฉลิมวงค์งานบริการและสวัสดิการนักศึกษาสนอ.รักษาการหัวหน้างานบริการและสวัสดิการนักศึกษาเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์บัณฑิต ดุลยรักษ์โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ศษ.ผู้อำนวยการเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์บัณฑิต ดุลยรักษ์สถาบันวัฒนธรรมศึกษาสวธ.รองผู้อำนวยการฝ่ายวางแผนและพัฒนาระบบบริหารเลือก
นายบันทึก สารพรพรีคลีนิคพย.รักษาราชการแทนหัวหน้างานพัสดุเลือก
นายบันทึก สารพรงานการเงินและบัญชีสนอ.หัวหน้างานการเงินและบัญชีเลือก
นายบันทึก สารพรกองธุรการ วิทยาเขตปัตตานีสนอ.หัวหน้างานการเงินและบัญชี รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองธุรการวิทยเขตปัตตานีเลือก
นายบุญโชค รัตนรามศรีงานยานยนต์สนอ.หัวหน้างานยานยนต์เลือก
นายบุญเทือง แก้ววิจิตรงานคลังและพัสดุมส.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นางณัฏฐนันท์ โรจน์สกุลกิจงานกิจกรรมนักศึกษาสนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานกิจกรรมนักศึกษาเลือก
นางบุญเอิบ รอดรักษ์งานคลังและพัสดุสส.หัวหน้างานคลังและพัสดุเลือก
นางบุญเอิบ รอดรักษ์งานคลังและพัสดุสส.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นางเบญจนาฏ ดวงจิโนฝ่ายฝึกอบรมและการศึกษาต่อเนื่องสส.หัวหน้าฝ่ายฝึกอบรมและการศึกษาต่อเนื่องเลือก
นายประทีป พรหมยอดสนอ.รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองอาคารสถานที่วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายประสิทธิ์ จันทร์ประอบงานสาธารณูปการสนอ.รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองอาคารสถานที่วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายประสิทธิ์ จันทร์ประอบสนอ.ช่างเทคนิคชำนาญงาน รักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานสาธารณูปการ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองอาคารสถานที่วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายประสิทธิ์ จันทร์ประอบงานสาธารณูปการสนอ.หัวหน้างานสาธารณูปการเลือก
นางสาวปริศนา ชัยดวงงานหลักสูตรและพัฒนาคณาจารย์สนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานหลักสูตรและพัฒนาคณาจารย์เลือก
นางปารีด๊ะ หมันหลินงานการประชาสัมพันธ์สนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานประชาสัมพันธ์เลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยะ กิจถาวรรฐ.คณบดีเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยะ กิจถาวรคณะรัฐศาสตร์รฐ.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นายพิเชษฐ เพียรเจริญสำนักวิทยบริการวทก.หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป สถานีวิทยุ มอ.ปัตตานีเลือก
นายพิเชษฐ เพียรเจริญฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาวทก.รักษาการหัวหน้าฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาเลือก
นางสาวพิมพ์ชนก พลวรรณคณะวิทยาการสื่อสารวสส.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นางสาวพิมพ์ชนก พลวรรณคณะวิทยาการสื่อสารวสส.หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไปเลือก
นางพิศมัย เพียรเจริญงานหลักสูตรและพัฒนาคณาจารย์สนอ.หัวหน้างานหลักสูตรและพัฒนาคณาจารย์เลือก
นางพึงใจ ปราโมทย์อนันต์งานคลังและพัสดุศษ.หัวหน้างานคลังและพัสดุเลือก
นายไพรัตน์ จีรเสถียรฝ่ายบริการวิชาการชุมชนสส.หัวหน้าฝ่ายบริการวิชาการชุมชนเลือก
นายไพรัตน์ จีรเสถียรฝ่ายบริการวิชาการชุมชนสส.รักษการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายบริการวิชาการเลือก
นายไพรัตน์ จีรเสถียรงานบริหารและธุรการสส.รักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานบริหารและธุรการเลือก
นางสาวมยุรา เหมสาราสถานีบริการวิชาการชุมชน อ.จะนะ จ.สงขลาสส.หัวหน้าสถานีบริการวิชาการชุมชนจะนะเลือก
นายมานะ เรืองกำเนิดงานการเจ้าหน้าที่สนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานงานการเจ้าหน้าที่เลือก
นายไมตรี แก้วทับทิมสถานีบริการวิชาการชุมชน อ.เมือง จ.ปัตตานีสส.หัวหน้าสถานีบริการวิชาการชุมชนปัตตานีเลือก
นายยูโซะ ตาเละวิทยาลัยอิสลามศึกษาวอศ.ผู้อำนวยการวิทยาลัยอิสลามศึกษา เลือก
นางรวีวรรณ ขำพลฝ่ายหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้วทก.บรรณารักษ์ชำนาญการ 8 รักษาราชการแทนหัวหน้าฝ่ายหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้เลือก
รองศาสตราจารย์ระวีวรรณ ชอุ่มพฤกษ์คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์มส.คณบดีเลือก
รองศาสตราจารย์ระวีวรรณ ชอุ่มพฤกษ์คณะศิลปกรรมศาสตร์ศปศ.รักษาการในตำแหน่งคณบดีคณะศิลปกรรมศาสตร์เลือก
นางรัตติยา โกริภาพฝ่ายบริการวิชาการชุมชนสส.รักษาราชการแทนหัวหน้าฝ่ายบริการวิชาการชุมชนเลือก
นายเรวัต รัตนกาญจน์ สำนักงานเลขานุการมส.เลขานุการคณะฯเลือก
นางสาวละม้าย คำอ่อนสถานีบริการวิชาการชุมชน อ.เทพา จ.สงขลาสส.หัวหน้าสถานีบริการวิชาการชุมชนเทพาเลือก
นางลัดดาวัลย์ ดำมณีสถาบันวัฒนธรรมศึกษาสวธ.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นางวรรณี ศิริรัตน์สำนักงาน/ธุรการสนอ.หัวหน้างานธุรการ กองกิจการนักศึกษาเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์วลักษณ์กมล จ่างกมลคณะวิทยาการสื่อสารวสส.คณบดีคณะวิทยาการสื่อสารเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสันต์ อติศัพท์สำนักวิทยบริการวทก.ผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการเลือก
นางสาววันเพ็ญ วิทยะสุนทรงานสารบรรณสนอ.หัวหน้างานสารบรรณเลือก
นางสาววันเพ็ญ วิทยะสุนทรงานสารบรรณสนอ.หัวหน้างานสารบรรณ รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองธุรการวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางวิชญาพร เฟื่องฟูขจร สำนักงานเลขานุการวทก.นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ เลือก
นางวิชญาพร เฟื่องฟูขจร สำนักงานเลขานุการวทก.นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ รักษาราชการแทนหัวหน้าเจ้าที่พัสดุเลือก
นางสาววิมล ไชยเสนเลือก
นางวิลาวัณย์ ยืนชนม์งานคลังและพัสดุสส.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นางวิลาวัณย์ ยืนชนม์งานคลังและพัสดุสส.รักษาราชการแทนหัวหน้างานคลังและพัสดุเลือก
นายวีระพงค์ อาภารัตนคุณสนอ.ผู้อำนวยการกองแผนงานวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางแวฮัสนะห์ อีบุ๊งานบริหารและจัดการทั่วไปสนอ.รักษาการในตำแน่งหัวหน้างานบริหารและจัดการทั่วไปเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรีสมภพ จิตร์ภิรมย์ศรีคณะรัฐศาสตร์รฐ.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นายสนั่น เพ็งเหมือนเลือก
นายสนั่น เพ็งเหมือนกองบริการการศึกษา วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิจัยและบริการวิชาการ วิทยาเขตปัตตานี รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษาวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายสมชาย รัตนคชกองบริการการศึกษา วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษาวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายสมชาย รัตนคชงานวิเทศสัมพันธ์สนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานวิเทศสัมพันธ์เลือก
นายสมชาย รัตนคชสนอ.ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษาวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางสมบูรณ์ ห่านรัตนสกุลฝ่ายหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้วทก.หัวหน้าฝ่ายหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้เลือก
นายสมยศ เอี่ยมหงษ์เหมหน่วยซ่อมบำรุงรักษาสนอ.ผู้อำนวยการกองอาคารสถานที่วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายสมยศ เอี่ยมหงษ์เหมสนอ.ผู้อำนวยการกองอาคารสถานที่วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายสมศักดิ์ รัตนน้อยฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษาวทก.นักวิชาการโสตทัศนศึกษาชำนาญการเลือก
นางสมหมาย คงแก้วงานบริหารและธุรการสส.รักษาราชการแทนหัวหน้างานบริหารและธุรการเลือก
นางสายหยุด ขจรยุทธไกรศษ.เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปชำนาญการ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าหน่วยพัสดุเลือก
นายสาอะ หวังเกษมงานรักษาความปลอดภัยสนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานรักษาความปลอดภัยเลือก
นายสิริชัย พลับช่วยศูนย์พัฒนากีฬาสนอ.ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนากีฬาและสุขภาพเลือก
นายสิริชัย พลับช่วยงานรักษาความปลอดภัยสนอ.รักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานรักษาความปลอดภัยเลือก
นางสุจิตรา แก้วรอดงานธุรการสนอ.เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปชำนาญการเลือก
นางธวัลรัตน์ ว่องกมลปฏิญญางานพัสดุสนอ.หัวหน้างานพัสดุ กองธุรการเลือก
นางธวัลรัตน์ ว่องกมลปฏิญญาพรีคลีนิคพย.หัวหน้างานพัสดุเลือก
นางธวัลรัตน์ ว่องกมลปฏิญญางานการเงินและบัญชีสนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานการเงินและบัญชีเลือก
นางธวัลรัตน์ ว่องกมลปฏิญญาหัวหน้างานพัสดุ รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองธุรการวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางธวัลรัตน์ ว่องกมลปฏิญญาสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.หัวหน้างานพัสดุ รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองธุรการวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางสุภาวดี ศิยะพงษ์กองธุรการ วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ผู้อำนวยการกองธุรการ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางสุภาวดี ศิยะพงษ์พรีคลีนิคพย.ผู้อำนวยการกองธุรการเลือก
นางสุภาวดี ศิยะพงษ์งานยานยนต์สนอ.รักษาการหัวหน้างานยานยนต์เลือก
นางสุภาวดี ศิยะพงษ์งานพัสดุสนอ.ผู้อำนวยการกองธุรการวิทยาเขตปัตตานี รักษาราชการแทน หัวหน้างานพัสดุเลือก
นางสาวกัญฐณา สินธุอุทัยงานคลังและพัสดุมส.หัวหน้างานคลังและพัสดุเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์เสถียร แป้นเหลือสำนักส่งเสริมและการศึกษาต่อเนื่องสส.ผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมและการศึกษาต่อเนื่องเลือก
นางสาวอมรพรรณ พัทโร สำนักงานเลขานุการวทก.นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ รักษาการแทนเลขานุการสำนักวิทยบริการเลือก
นางสาวอมรพรรณ พัทโร สำนักงานเลขานุการวทก.รักษาราชการแทนเลขานุการสำนักวิทยบริการเลือก
นางอรศิริ ผลกล้า สำนักงานเลขานุการวทก.เลขานุการสำนักวิทยบริการเลือก
นางอรศิริ ผลกล้าสำนักวิทยบริการวทก.เลขานุการสำนักวิทยบริการเลือก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์อริยา คูหาสภาอาจารย์สนอ.ประธานสภาอาจารย์เลือก
นางสาวอลิสรา ชมชื่นคณะศึกษาศาสตร์ศษ.รักษาการในตำแหน่งรองคณบดีฝ่ายนโยบายและแผนเลือก
นายอวยชัย โอชโรงานสารบรรณสนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานสารบรรณเลือก
นางอัญชลี กล่ำเพ็ชรฝ่ายหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้วทก.บรรณารักษ์ รักษาราชการแทน หัวหน้าฝ่ายหอสุมดจอห์ เอฟ เคนเนดี้เลือก
นายอัศวิน ศิลปเมธากุลสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.ประธานกรรมการจัดทำข้อสอบเลือก
นางสาวอายีซ๊ะ มะมิงงานพัสดุสนอ.นักวิชาการพัสดุชำนาญการ รักษาราชการแทนหัวหน้างานพัสดุเลือก
รองศาสตราจารย์อิ่มจิต เลิศพงษ์สมบัติเลือก
รองศาสตราจารย์อิ่มจิต เลิศพงษ์สมบัติสำนักวิทยบริการวทก.ผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการเลือก
นายอิสมาแอ ระนีงานคลังและพัสดุวอศ.หัวหน้างานคลังและพัสดุเลือก
นางอิสราภรณ์ รัตนคชงานการเจ้าหน้าที่สนอ.หัวหน้างานการเจ้าหน้าที่เลือก
นางอิสราภรณ์ รัตนคชกองธุรการ วิทยาเขตปัตตานีสนอ.หัวหน้างานการเจ้าหน้าที่ รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองธุรการเลือก
นางอิสราภรณ์ รัตนคชกองธุรการ วิทยาเขตปัตตานีสนอ.บุคคลากรชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองธุรการเลือก
นายอุสมาน ราษฎร์นิยมงานบริการการศึกษาวอศ.รักษาการในตำแหน่งเลขานุการวิทยาลัยอิสลามศึกษาเลือก
นายอุสมาน สารีสนอ.รักษาการผู้อำนวยการโครงการจัดตั้งสถาบันสมุทรรัฐเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ศึกษาเลือก
นายโอภาส เกาไศยาภรณ์ภาควิชาเทคโนโลยีการศึกษาศษ.รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาและวัฒนธรรมเลือก
นางขวัญตา โรจนกรินทร์รฐ.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นางขวัญตา โรจนกรินทร์คณะรัฐศาสตร์รฐ.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นางเครือมาส แก้วทอนงานบริการและสวัสดิการนักศึกษาสนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานบริการและสวัสดิการนักศึกษาเลือก
นางเครือมาส แก้วทอนงานบริการและสวัสดิการนักศึกษาสนอ.รักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานบริการและสวัสดิการนักศึกษาเลือก
นางณัฐยา ศานติประเสริฐฝ่ายฝึกอบรมและการศึกษาต่อเนื่องสส.รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายฝึกอบรมและการศึกษาต่เนื่องเลือก
นางสาวปาตีเมาะ เจะดาแมงานคลังและพัสดุศษ.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นางจารียา อรรถอนุชิตคณะวิทยาการสื่อสารวสส.รองคณบดีฝ่ายบริการวิชาการและกิจการพิเศษ รักษาราชการแทนเลือก
นางสาวนวรัตน์ ธรรมทัศน์ศปศ.หัวหน้าฝ่ายสนับสนุนวิชาการเลือก
นางสาวเพลินใจ โภชนกิจรฐ.นักวิชาการอุดมศึกษาเลือก
นางสาวมนทิรา อินทร์แก้ว สำนักงานเลขานุการวทก.นักวิชาการอุดมศึกษา เลือก
นายมูอัสซัล บิลแสละคณะวิทยาการสื่อสารวสส.รองคณบดีฝ่ายวิจัยและระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ รักษาราชการแทนเลือก
นางวนิดา บุญพร้อมคณะวิทยาการสื่อสารวสส.หัวหน้าฝ่ายสนับสนุนวิชาการเลือก
นางวัชรวรรณ ผดุงพงษ์ สำนักงานเลขานุการสวธ.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นางสาวสุกัญญา มุกดามนต์ศปศ.หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไปเลือก
นางสาวสุดารัตน์ สุกาพัฒน์คณะศิลปกรรมศาสตร์ศปศ.รักษาการในตำแหน่งรองคณบดีฝ่ายบริการวิชาการและกิจการพิเศษเลือก
นายสุรเดช ทองบุญชูงานวิเทศสัมพันธ์สนอ.รักษาการหัวหน้างานวิเทศสัมพันธ์เลือก
นายสุริยะ มาศจิตต์สนอ.รักษาราชการแทนหัวหน้างานประสานการวางแผนเลือก
นายสุริยะ มาศจิตต์สนอ.รักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานผังแม่บทและออกแบบก่อสร้าง รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองแผนงานวิทยาเขตปัตตานีเลือก
นางฮัมเดีย มูดอคณะวิทยาการสื่อสารวสส.รองคณบดีฝ่ายวิชาการและบัณฑิตศึกษา รักษาราชการแทนเลือก
นางสาวเทียนศิริ ทวีผลทรัพย์ศปศ.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นายเจะอับดุลเลาะ เจ๊ะสอเหาะคณะศิลปกรรมศาสตร์ศปศ.หัวหน้าสาขาวิชาทัศนศิลป์เลือก
นายไพซอล ดาโอ๊ะคณะรัฐศาสตร์รฐ.รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและสหกิจศึกษารักษาราชการแทนคณบดีคณะรัฐศาสตร์เลือก
นายพันธ์พิพิธ พิพิธพันธุ์คณะรัฐศาสตร์รฐ.รองคณบดีฝ่ายบริการวิชาการ วิเทศสัมพันธ์และการจัดการทรัพย์สินเลือก
นายภีรกาญจน์ ไค่นุ่นนาสถานีวิทยุฯสนอ.หัวหน้าสถานีวิทยุ มอ.ปัตตานีเลือก
นางสาวสุธิกา วาระหัสคณะรัฐศาสตร์รฐ.รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไปเลือก
นางสาวปาตีเมาะ เจะดาแมงานคลังและพัสดุศษ.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นายสามารถ ทองเฝือคณะรัฐศาสตร์รฐ.รักษาการในตำแหน่งคณบดีคณะรัฐศาสตร์เลือก
นายสามารถ ทองเฝือคณะรัฐศาสตร์รฐ.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นายวิญญู โอชโรคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์มส.เจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
นางสาวประทุมรัตน์ รัตน์น้อยบรรณารักษ์ ปฏิบัติหน้าที่แทน หัวหน้าฝ่ายหอสมุดฯเลือก
นางสาวประทุมรัตน์ รัตน์น้อยฝ่ายหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้วทก.รักษาการหัวหน้าฝ่ายหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้เลือก
นางสาวพิริยา ศรีเทพงานคลังและพัสดุศษ.นักวิชาการเงินและบัญชีเลือก
นางสาวพิริยา ศรีเทพงานคลังและพัสดุศษ.นักวิชาการเงินและบัญชีรักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานคลังและพัสดุเลือก
นายสมัชชา นิลปัทม์คณะวิทยาการสื่อสารวสส.รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษา รักษาราชการแทนเลือก
นายสุขสันต์ ยุบลชิตสำนักงานเลขานุการรฐ.รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายสนับสนุนวิชาการเลือก
นางสาวนูรไอนี หมาดหมีนวิทยาลัยอิสลามศึกษาวอศ.นักวิชาการอุดมศึกษาเลือก
นายชวลิต เกิดทิพย์ ภาควิชาการบริหารการศึกษาศษ.รักษาการในตำแหน่งรองคณบดีฝ่ายวิจัยและบัณฑิตศึกษาเลือก
นางสาวพัชรียา ไชยลังกาพรีคลีนิคพย.คณบดีโครงการจัดตั้งคณะพยาบาลศาสตร์เลือก
นางสาวพัชรียา ไชยลังกาพย.รักษาการในตำแหน่งคณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายศิริชัย พุ่มมากศปศ.หัวหน้าสาขาวิชาศิลปะประยุกต์เลือก
นางสาวรอฮานิ เจะอาแซพย.รักษาการในตำแหน่งรองคณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาเขตปัตตานีเลือก
นายวิลาพ อุทัยรัตน์เลือก
นายภานุวัฒน์ สาระพรงานอาคารสถานที่และซ่อมบำรุงรักษาสนอ.รักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานอาคารสถานที่และซ่อมบำรุงรักษาเลือก
นายภานุวัฒน์ สาระพรสำนักงานอธิการบดี วิทยาเขตปัตตานีสนอ.วิศวกร รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองอาคารสถานที่วิทยาเขตปัตตานีเลือก
เสาวคนธ์ ภักดีพรีคลีนิคพย.หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุเลือก
เอกรินทร์ ต่วนศิริคณะรัฐศาสตร์รฐ.รก.ในตำแหน่งรองคณบดีฝ่ายบริการวิชาการและสหกิจศึกษาเลือก
นางสาวลัดดา เพชรนวลพรีคลีนิคพย.นักวิชาการการเงินและบัญชีเลือก
วารุณี ณ นครรองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิจัยเลือก
วารุณี ณ นครรฐ.รองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิจัย รักษาราชการแทนคณบดีคณะรัฐศาสตร์เลือก
เจ๊ะยารีเย๊าะ เจะโซ๊ะพย.อาจารย์เลือก